Tivi LG OLED Evo AI 4K 55 Inch OLED55C5PSA
Mã sản phẩm: OLED55C5PSA Công ty cổ phần thương mại điện tử điện lạnh Sam Tech
Thương hiệu: LG
Đánh giá
Tình trạng: Còn hàng
Giá đã bao gồm thuế GTGT 10% (không bao gồm vật tư và nhân công lắp đặt)
  • Tivi LG OLED55C5PSA ra mắt 2025
  • Dòng OLED – C5PSA series – 55 inch – 4K – 144Hz – α9 AI Gen7
  • Thiết kế siêu mỏng, đường viền siêu đẹp nâng tầm trải nghiệm
  • OLED Color màu sắc rực rỡ sống động
  • Hình tươi sáng hơn nhờ công nghệ Brightness Booster
  • Xử lý âm thanh AI Sound Pro thấu cảm từng cung bậc
  • Lọc bỏ tiếng ồn xung quanh và khuếch đại giọng nói AI Clear Sound
  • Kênh giải trí trực tuyến như Netflix, Apple TV, Disney+…
  • Model: OLED55C6PSA
  • Xuất xứ: Indonesia
  • Bảo hành: Chính hãng 2 năm
36.500.000₫ Giá thị trường: 39.800.000₫ Tiết kiệm: 3.300.000₫
Thêm vào yêu thích Đã yêu thích
Mô tả
Tivi LG OLED55C5PSA thiết kế hiện đại, siêu mảnh
Tivi LG OLED55C5PSA
Smart Tivi OLED evo LG AI 4K 55 inch OLED55C5PSA
Với màn hình 55 inch cùng kích thước không bao gồm chân đế W x H x D tương ứng là 1222 x 703 x 45.1, cùng trọng lượng 14.1kg không bao gồm chân đế, Tivi LG 55 inch OLED55C5PSA dễ dàng lắp đặt ở nhiều khu vực như phòng khách, phòng làm việc…
Hình ảnh sắc nét đến từng chi tiết
Âm thanh bay bổng sống động
Công nghệ AI sound Pro của tivi 55 inch LG OLED55C5PSA cung cấp hệ thống âm thanh vòm, tạo không gian nghe nhạc đặc sắc trong mọi nội dung.
Với Dobly Atmos: lắng nghe hành động xung quanh bạn với độ rõ nét, âm thanh vòm sống động hơn.
Smart Tivi LG OLED 4K 55 inch OLED55C5PSA sở hữu hệ thống loa với công suất 20W giúp bạn xem phim, nghe nhạc, nghe thể thao…
Hệ điều hành WebOS 24
Smart Tivi OLED LG 4K 55 inch OLED55C5PSA sở hữu hệ điều hành WebOS 24 đa dạng các menu với nhiều bản trải nghiệm khác nhau. Cam kết cập nhật 4 bản nâng cấp Web OS  Re: New program trong 5 năm. Có nhiều tính năng hiện đại
Bộ xử lý AI α9 4K Gen7
Giải trí
Hỗ trợ trình tối ưu hóa trò chơi Game Optimizer
Nhiều chương trình giải trí: Netflix, FPT play, TV360, tiktok…
Sử dụng dễ dàng
Bên cạnh đó Bạn có thể điều khiển Tivi LG 55 inch OLED55C5PSA 4K Smart bằng giọng nói thông qua Magic Remote.
Độ bền
Tivi LG OLED AI 4K OLED55C5PSA 55 inch được khách hàng tin tưởng và sử dụng, và đánh giá cao về độ bền, sản phẩm được sản xuất ở Indonesia bảo hành chính hãng 2 năm tại nhà. Quý khách hàng hoàn toàn có thể yên tâm khi sử dụng sản phầm này. Sản phẩm bảo hành chính hãng toàn quốc.