Smart Tivi LED Samsung 4K 65 inch UA65DU8500 sở hữu phong cách thiết kế siêu thanh mảnh, hiện đại sang trọng hài hòa với mọi không gian.
Kích cỡ màn hình lên đến 65 inch, các đường viền siêu mỏng gần như tràn viền cho hình ảnh hiển thị to rõ, ngập tràn cho bạn cảm nhận được cảm giác chân thực trong từng thước phim.
Chiếc tivi Samsung viền mỏng 65 inch cho không gian nội thất thêm hiện đại
Độ phân giải 4K UHD có hơn 8 triệu điểm ảnh hiển thị kết hợp với tần số quét 60Hz tái hiện nên những khung hình siêu sắc nét, chính xác trong từng chi tiết, chuyển động mượt mà lôi cuốn.
Độ phân giải 4K và bộ xử lý Crystal 4K tái hiện sắc nét, chi tiết cho hình ảnh
Công nghệ UHD Dimming kiểm soát chi tiết độ tương phản để hiển thị khung hình rõ nét sắc sảo hơn.
Nhiều công nghệ hiện đại kiến tạo thước phim hoàn mỹ, đẹp mắt
Hệ thống loa mà Smart Tivi LED Samsung 4K 65 inch UA65DU8500 sử dụng là 2CH có tổng công suất mạnh mẽ lên đến 20W kết hợp các công nghệ OTS - Q-Symphony Next - Adaptive Sound truyền tải những thanh âm hoàn hảo nhất.
Công nghệ OTS - Q-Symphony Next - Adaptive Sound tạo âm thanh mạnh mẽ, lôi cuốn
Smart Tivi LED Samsung 4K 65 inch UA65DU8500 đang chạy hệ điều hành nâng cấp Tizen OS cung cấp cho người dùng một giao diện đơn giản hơn và một kho ứng dụng vô cùng phong phú. Cả gia đình sẽ tha hồ tìm kiếm, truy cập nhiều nội dung hay, xem phim, nghe nhạc, các video clip hài hước hoặc phục vụ cho công việc học tập, đáp ứng mọi yêu cầu.
Hệ điều hành Tizen OS tích hợp kho tiện ích phong phú, hiện đại
Chiếc Smart Tivi LED Samsung 4K 65 inch UA65DU8500 được trang bị One Remote thông minh tích hợp sạc pin bằng năng lượng mặt trời, giúp giảm thiểu chi phí sử dụng. Hơn nữa, với trợ lý ảo Google Assistant (tiếng Việt) và Bixby (chưa hỗ trợ tiếng Việt), người dùng có thể dễ dàng điều khiển tivi bằng giọng nói thay vì phải gõ phím mất thời gian.