Smart Tivi QNED LG 4K 43 inch 43QNED80BSA model 2026
11.450.000₫ Giá thị trường: 13.250.000₫ Tiết kiệm: 1.800.000₫
Mua ngay
43QNED80BSA đây là model tivi LG QNED 43 inch mẫu mới vừa mới ra mắt 2026, được sản xuất tại Indonesia tích hợp những tính năng & công nghệ hàng đầu mang tới người dùng trải nghiệm tuyệt vời. Nào mời Bạn tìm hiểu ngay tivi LG 43QNED80BSA này nhé.
Smart Tivi QNED LG 4K 43 inch 43QNED80BSA nhỏ gọn, tinh tế
Tivi LG 43QNED80BSA được thiết kế màn hình hiển thị với kích thước 43 inch kết hợp với đường viền vuông góc, gọn gàng toát lên sự sang trọng hiện đại cho không gian.
Smart Tivi QNED LG 4K 43 inch 43QNED80BSA công nghệ mới nhất 2026
Công nghệ hình ảnh
Tivi LG công nghệ 4K Super Upscaling
Tivi LG Local Dimming làm tối cục bộ nâng cao
Âm thanh sống động và chân thực
Bên cạnh hình ảnh sắc nét và chân thực thì âm thanh tivi LG 43 inch 43QNED80BSA mang đến không gian sống động, chân thực đó là sự kết hợp của:
Hệ điều hành webOS 26 thân thiện
Bộ xử lý α7 AI Processor 4K Gen8
Tivi 43 inch LG 43QNED80BSA được trang bị Bộ xử lý α7 AI Processor 4K Gen8 sử dụng thuật toán học sâu, giúp tối ưu hóa hình ảnh và âm thanh.
Tivi LG bộ xử lý α7
HGiG cải thiện trải nghiệm chơi game
Smart tivi Samsung Neo QLED 4K 65 inc...
18.550.000₫
22.500.000₫
Smart tivi Samsung Neo QLED 4K 55 inc...
Smart Tivi Samsung 65S90D OLED 4K 65 ...
Smart Tivi LED Samsung 4K 65 inch UA6...
Smart TV QLED 4K Samsung 65Q70C 65 inch
Smart Tivi QLED Samsung 4K 55 inch QA...