Smart Tivi QLED Samsung 4K 55 inch QA55Q70D
Tính năng nổi bật
12.200.000₫ Giá thị trường: 12.980.000₫ Tiết kiệm: 780.000₫
Mua ngay
1. Điểm nhấn nổi bật cho không gian với chiếc tivi màn hình viền mỏng 4 cạnh 55 inch
Smart Tivi QLED Samsung 4K 55 inch QA55Q70D sở hữu thiết kế hiện đại, các đường nét tinh tế thanh lịch sẽ là điểm nhấn nổi bật cho mọi không gian từ phòng khách đến phòng ngủ, các văn phòng lớp học, phòng khách sạn cao cấp,...
Kích thước màn hình lớn 55 inch gồm 4 đường viền bằng nhựa siêu mỏng gọn nhẹ không làm người dùng phân tâm nên bạn có thể trải nghiệm trọn vẹn nội dung trình chiếu.
Chiếc tivi màn hình viền mỏng 4 cạnh 55 inch tạo điểm nhấn nổi bật cho không gian
2. Hình ảnh sắc nét chuẩn 4K qua bộ xử lý Quantum 4K cùng độ phân giải 4K
Độ phân giải 4K và bộ xử lý Quantum 4K hiển thị hình ảnh sắc nét chuẩn 4K
3. Chất lượng hình ảnh tuyệt đỉnh nhờ sử dụng nhiều công nghệ tiên tiến
Sử dụng nhiều công nghệ tiên tiến cho khung hình có chất lượng tuyệt đỉnh
4. Trình diễn âm thanh sống động chân thực với công nghệ OTS Lite - Spacefit Sound
Smart Tivi QLED Samsung 4K 55 inch QA55Q70D có tổng công suất loa 20W cùng nhiều công nghệ ấn tượng.
Công nghệ OTS Lite - Spacefit Sound trình diễn âm thanh sống động chân thực
5. Phù hợp mọi nhu cầu giải trí với hệ điều hành Tizen
Hệ điều hành Tizen đa dạng ứng dụng phù hợp nhu cầu giải trí mọi nhà
6. Điều khiển đơn giản, đa dạng tiện ích nhờ các tính năng thông minh
Smart tivi Samsung Neo QLED 4K 65 inc...
18.550.000₫
22.500.000₫
Smart tivi Samsung Neo QLED 4K 55 inc...
Smart Tivi Samsung 65S90D OLED 4K 65 ...
Smart Tivi LED Samsung 4K 65 inch UA6...
Smart TV QLED 4K Samsung 65Q70C 65 inch