Smart Tivi LG AI 4K 50 Inch 50NU805BPSC
11.000.000₫ Giá thị trường: 12.685.000₫ Tiết kiệm: 1.685.000₫
Mua ngay
Thiết kế thanh mảnh, đường nét tinh tế
Smart tivi LG 4K UHD 50NU805BPSC sở hữu màn hình 50 inch thiết kế thanh mảnh cùng các góc cạnh đường nét tinh tế tạo điểm nhấn cho căn phòng của Bạn.
Màn hình với độ phân giải 4K UHD
Tivi LG công nghệ 4K Super Upscaling
HDR10 Pro tăng cường màu sắc và độ rõ nét trong từng hình ảnh
HDR10 Pro cho phép Smart tivi LG 50 inch 4K UHD 50NU805BPSC tái tạo một loạt màu sắc rộng hơn và đa sắc hơn, tạo ra hình ảnh với độ chân thực cao hơn và nhiều chi tiết hơn.
Tivi LG HDR10 Pro
Bộ xử lý AI α7 Gen8
Tivi LG bộ xử lý α7
Công nghệ FILMMAKER MODE™
Công nghệ âm thanh hoàn hảo
Với tivi LG 50NU805BPSC được trang bị 2 loa với tổng công suất 20W. Bạn sẽ không chỉ được thưởng thức hình ảnh sắc nét, mà còn cảm nhận âm thanh tuyệt vời ngay tại gia đình mình bởi những công nghệ đỉnh cao.
Công nghệ AI Sound Pro
Với công nghệ AI Sound Pro, tivi 50 inch LG 50NU805BPSC có khả năng phân tích nội dung âm thanh từ nguồn phát, và tùy chỉnh âm thanh một cách tự động để cung cấp trải nghiệm chất lượng cao. Công nghệ này điều chỉnh độ cao, độ trung, và độ thấp của âm thanh để tăng cường chất lượng âm thanh và tạo ra âm thanh rõ ràng, sống động, cân bằng.
Tivi LG công nghệ AI Sound âm thanh lan tỏa đều khắp căn phòng
Công nghệ AI Acoustic Tuning
LG Sound Sync
Chế độ lọc thoại Clear Voice Pro
Tiện ích khác
Ngoài hình ảnh sắc nét và chất lượng cao, Tivi LG 50 inch 50NU805BPSC còn có một số tính năng khác đáng chú ý khác.
Tối ưu không gian chơi game trên tivi
Smart tivi LG 50 inch 4K UHD 50NU805BPSC đi kèm với một số tính năng tối ưu hóa cho không gian chơi game của bạn. TV này có chế độ chơi game tự động, cho phép bạn tận hưởng trải nghiệm chơi game mượt mà và không bị trễ. Chế độ này giảm thiểu độ trễ đầu vào và tăng tốc độ phản hồi, giúp bạn đạt hiệu suất tối đa trong các trò chơi yêu thích của mình.
Tìm kiếm bằng giọng nói một cách dễ dàng
Hệ điều hành WebOS 26 New Home
Công nghệ trí tuệ nhân tạo AI ThinQ
Smart tivi Samsung Neo QLED 4K 65 inc...
18.550.000₫
22.500.000₫
Smart tivi Samsung Neo QLED 4K 55 inc...
Smart Tivi Samsung 65S90D OLED 4K 65 ...
Smart Tivi LED Samsung 4K 65 inch UA6...
Smart TV QLED 4K Samsung 65Q70C 65 inch
Smart Tivi QLED Samsung 4K 55 inch QA...