Smart Tivi LED Samsung 4K 65 inch UA65DU8500
Tính năng nổi bật
12.300.000₫ Giá thị trường: 14.560.000₫ Tiết kiệm: 2.260.000₫
Mua ngay
1. Không gian nội thất hiện đại hơn với chiếc tivi Samsung viền mỏng 65 inch
Smart Tivi LED Samsung 4K 65 inch UA65DU8500 sở hữu phong cách thiết kế siêu thanh mảnh, hiện đại sang trọng hài hòa với mọi không gian.
Kích cỡ màn hình lên đến 65 inch, các đường viền siêu mỏng gần như tràn viền cho hình ảnh hiển thị to rõ, ngập tràn cho bạn cảm nhận được cảm giác chân thực trong từng thước phim.
Chiếc tivi Samsung viền mỏng 65 inch cho không gian nội thất thêm hiện đại
2. Tái hiện sắc nét, chi tiết cho hình ảnh với độ phân giải 4K và bộ xử lý Crystal 4K
Độ phân giải 4K UHD có hơn 8 triệu điểm ảnh hiển thị kết hợp với tần số quét 60Hz tái hiện nên những khung hình siêu sắc nét, chính xác trong từng chi tiết, chuyển động mượt mà lôi cuốn.
Độ phân giải 4K và bộ xử lý Crystal 4K tái hiện sắc nét, chi tiết cho hình ảnh
3. Thước phim hoàn mỹ, đẹp mắt với sự kết hợp của nhiều công nghệ hiện đại
Công nghệ UHD Dimming kiểm soát chi tiết độ tương phản để hiển thị khung hình rõ nét sắc sảo hơn.
Nhiều công nghệ hiện đại kiến tạo thước phim hoàn mỹ, đẹp mắt
4. Âm thanh bùng nổ, lôi cuốn hơn nhờ công nghệ OTS - Q-Symphony Next - Adaptive Sound
Hệ thống loa mà Smart Tivi LED Samsung 4K 65 inch UA65DU8500 sử dụng là 2CH có tổng công suất mạnh mẽ lên đến 20W kết hợp các công nghệ OTS - Q-Symphony Next - Adaptive Sound truyền tải những thanh âm hoàn hảo nhất.
Công nghệ OTS - Q-Symphony Next - Adaptive Sound tạo âm thanh mạnh mẽ, lôi cuốn
5. Tích hợp kho tiện ích phong phú, hiện đại nhờ sử dụng hệ điều hành Tizen OS
Smart Tivi LED Samsung 4K 65 inch UA65DU8500 đang chạy hệ điều hành nâng cấp Tizen OS cung cấp cho người dùng một giao diện đơn giản hơn và một kho ứng dụng vô cùng phong phú. Cả gia đình sẽ tha hồ tìm kiếm, truy cập nhiều nội dung hay, xem phim, nghe nhạc, các video clip hài hước hoặc phục vụ cho công việc học tập, đáp ứng mọi yêu cầu.
Hệ điều hành Tizen OS tích hợp kho tiện ích phong phú, hiện đại
6. Trải nghiệm sử dụng tivi thông minh, tiện ích hơn cùng các tính năng đặc biệt
Các tính năng đặc biệt cho bạn trải nghiệm sử dụng tivi thông minh, tiện ích hơn
Đánh giá của khách hàng về Smart Tivi LED Samsung 4K 65 inch UA65DU8500
Smart tivi Samsung Neo QLED 4K 65 inc...
18.550.000₫
22.500.000₫
Smart tivi Samsung Neo QLED 4K 55 inc...
Smart Tivi Samsung 65S90D OLED 4K 65 ...
Smart TV QLED 4K Samsung 65Q70C 65 inch
Smart Tivi QLED Samsung 4K 55 inch QA...