Smart Tivi LED Samsung 4K 43 inch UA43DU7000
Tính năng nổi bật
6.300.000₫ Giá thị trường: 7.240.000₫ Tiết kiệm: 940.000₫
Mua ngay
 Hài hòa với mọi không gian nhờ thiết kế đơn giản, màn hình LED tràn viền 43 inch ấn tượng
Smart Tivi LED Samsung 4K 43 inch UA43DU7000 có phong cách thiết kế đơn giản nhưng không kém phần hiện đại với điểm nhấn là chiếc màn hình tràn viền 43 inch ấn tượng cho người dùng trải nghiệm hình ảnh có kích thước lớn hơn, vô cùng sắc nét chi tiết cuốn hút hơn. Đồng thời, nhờ thiết kế sang trọng, tinh tế, tivi Samsung góp phần nâng tầm mọi không gian nội thất từ phòng khách đến phòng ngủ, đến các văn phòng lớp học, các cửa hàng,...
Thiết kế tinh giản, màn hình LED tràn viền 43 inch hài hòa với mọi không gian
2. Hình ảnh mượt mà, sắc nét hơn nhờ bộ xử lý Crystal 4K và độ phân giải 4K
Chiếc màn LED 43 inch của Tivi Samsung còn được cung cấp thêm độ phân giải 4K UHD siêu sắc nét, mang đến những khung hình rõ nét, chính xác, chi tiết trong từng hình ảnh cho trải nghiệm thêm chân thực, thú vị,
Bộ xử lý Crystal 4K và độ phân giải 4K cho hình ảnh mượt mà sắc nét
Tham khảo thêm: Ultra HD 4K là gì? 4 ưu điểm của tivi 4K bạn cần biết
3. Thước phim tuyệt đẹp, tươi sáng, chân thực hơn với các công nghệ nổi bật
Các công nghệ nổi bật tạo nên thước phim tuyệt đẹp, tươi sáng, hoàn mỹ hơn
4. Âm thanh mạnh mẽ, lan rộng với công nghệ OTS - Q-Symphony Next - Adaptive Sound
Không chỉ có chất lượng hình ảnh hoàn mỹ, Smart Tivi LED Samsung 4K 43 inch UA43DU7000 còn có công suất loa mạnh mẽ 20W kết hợp nhiều công nghệ âm thanh ấn tượng.
Công nghệ OTS - Q-Symphony Next - Adaptive Sound tạo âm thanh mạnh mẽ, lan rộng
5. Giao diện dễ dùng, kho giải trí phong phú trên hệ điều hành Tizen OS
Hệ điều hành Tizen OS có giao diện dễ dùng, thư viện giải trí đồ sộ
6. Điều khiển tivi đơn giản, kết nối thông minh cùng các tính năng tiện ích
Các tính năng tiện ích điều khiển tivi đơn giản, kết nối thông minh
Đánh giá của khách hàng về Smart Tivi LED Samsung 4K 43 inch UA43DU7000
Smart tivi Samsung Neo QLED 4K 65 inc...
18.550.000₫
22.500.000₫
Smart tivi Samsung Neo QLED 4K 55 inc...
Smart Tivi Samsung 65S90D OLED 4K 65 ...
Smart Tivi LED Samsung 4K 65 inch UA6...
Smart TV QLED 4K Samsung 65Q70C 65 inch
Smart Tivi QLED Samsung 4K 55 inch QA...